# Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng

> Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod chính hãng tại NexShop — peak design pro tripod là chân máy chuyên nghiệp hoàn hảo - độ bền và ổn định để mang. ☎ 0868

**Danh mục:** Trang chủ › Phụ kiện › Chân máy & Đầu bi

| Thông tin | Giá trị |
| --- | --- |
| Thương hiệu | Peak Design |
| Mã sản phẩm | 37885616 |
| Giá | 30.990.000 ₫ (đã gồm VAT) |
| Tình trạng | Còn hàng |
| Tình trạng hàng | Mới, chính hãng, bảo hành hãng tại Việt Nam |
| Bán bởi | NexShop — nexshop.vn, Hà Nội |
| Trang gốc | https://nexshop.vn/ch%C3%A2n-m%C3%A1y-%E1%BA%A3nh-peak-design-pro-tall-tripod-ch%C3%ADnh-h%C3%A3ng-p37885616.html |

## Hình ảnh

- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20251021_ONX9CtUTya.jpeg?v=1761043469
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20251021_2KVuubz0tS.jpeg?v=1761043469
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20251021_IeybCFuIx8.jpeg?v=1761043470
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20251021_7xZRjnqql0.jpeg?v=1761043471
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20251021_5T1Wn6KrYL.jpeg?v=1761043472
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20251021_TMatETFFhk.jpeg?v=1761043473
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20251021_8Xcig8cLx1.jpeg?v=1761043473

## Mô tả & thông số

Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod là một chân máy chuyên nghiệp được thiết kế hoàn hảo cho những người cần sự kết hợp giữa độ bền vững chắc và tính di động cao khi mang theo các máy ảnh và ống kính nặng để chụp nội dung chuyên nghiệp trong mọi chuyến phiêu lưu. Sản phẩm này đặc biệt phù hợp với cả nhiếp ảnh gia và nhà sáng tạo nội dung yêu cầu hiệu suất tối đa trong nhiều môi trường khác nhau. Điểm nổi bật của Pro Tripod là khả năng chuyển đổi linh hoạt, nhờ phụ kiện độc đáo được cấp bằng sáng chế Tilt Mod (bán riêng), nó có thể biến thành chân máy quay video với chức năng trượt pan & tilt ngay lập tức. Điều này giúp bạn dễ dàng thay đổi giữa chụp ảnh và quay phim mà không cần mang theo nhiều thiết bị cồng kềnh. Ngoài ra, sản phẩm còn có sẵn các lựa chọn khác nhau về chiều cao để đáp ứng nhu cầu sử dụng đa dạng của người dùng.

[Trang chủ](https://nexshop.vn/) >
[Peak Design](https://nexshop.vn/peak-design) >
[Phụ kiện Peak Design](https://nexshop.vn/phu-kien-peak-design) >
Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod

### Tổng quan Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng

Peak Design Pro Tripod là chân máy chuyên nghiệp hoàn hảo - độ bền và ổn định để mang theo các máy ảnh và ống kính nặng và chụp nội dung chuyên nghiệp, nhưng lại gọn gàng đủ để mang theo mọi chuyến phiêu lưu. Nó cho phép bạn nâng cao kỹ năng của mình đến mức tối đa và vào môi trường khắc nghiệt hơn bao giờ hết.

![Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng - chi tiết sản phẩm](https://cdn.shopify.com/s/files/1/2986/1172/files/tripod-pro-Lite-Ground-Shadow.18.jpg)

[![🎥 Video review — Video review, click xem trên YouTube](https://i.ytimg.com/vi/yQFdkcqHxjY/hqdefault.jpg) ▶ ▶ YouTube](https://www.youtube.com/watch?v=yQFdkcqHxjY)
🎥 [Video review](https://www.youtube.com/watch?v=yQFdkcqHxjY) — kênh

### Đặc điểm nổi bật

- Không có chân máy chuyên nghiệp nào trên thế giới có khả năng, tính di động và dễ sử dụng như vậy.

- Với phụ kiện độc đáo và được cấp bằng sáng chế Tilt Mod (bán riêng), Pro Tripod có thể chuyển đổi thành chân máy quay video có trượt pan & tilt ngay lập tức.

- Thay đổi giữa chụp ảnh và quay phim trong trường hoặc phòng làm việc mà không cần mang theo nhiều chân máy hoặc đầu quay phim cồng kềnh.

- Có sẵn với chân đơn chuẩn hoặc chân cao cho những người thích độ cao mở rộng lớn hơn.

![Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng - thiết kế và phụ kiện](https://cdn.shopify.com/s/files/1/2986/1172/files/tripod-pro-Ground-Shadow.14.jpg)

### 📋 Thông số kỹ thuật Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod

| Thông số | Giá trị |

| Trọng lượng | 1.9kg (4.2lb) |

| Khả năng tải trọng | 18.1kg (40lb) |

| Kích thước thu gọn chiều dài | 50.1cm (19.7") |

| Kích thước thu gọn đường kính | 9.3cm (3.66") |

| Chiều cao tối đa (cột trung tâm nâng lên) | 168.4cm (66.3") |

| Chiều cao tối đa (cột trung tâm hạ xuống) | 138.0cm (54.3in) |

| Chiều cao nhỏ nhất (chế độ thấp) | 15.9cm (6.3") |

| Số phần tử chân | 4 |

| Khóa chân | còm nhôm, thiết kế được cập nhật để tăng độ cứng và dễ dàng vệ sinh hơn so với Travel Tripod. |

### ❓ Câu hỏi thường gặp về Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod

❓ Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod giá bao nhiêu?

Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod chính hãng đang có giá **30.990.000đ** tại NexShop — đầy đủ VAT, bảo hành chính hãng, giao toàn quốc. Liên hệ 0868.417.786 để đặt hàng.

❓ Thông số chính của Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng là gì?

![Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng - cấu hình hộp sạc](https://cdn.shopify.com/s/files/1/2986/1172/files/tripod-pro-Tall-Ground-Shadow.16.jpg)

[![🎥 Video review — Video review, click xem trên YouTube](https://i.ytimg.com/vi/PLtEEg41PcA/hqdefault.jpg) ▶ ▶ YouTube](https://www.youtube.com/watch?v=PLtEEg41PcA)
🎥 [Video review](https://www.youtube.com/watch?v=PLtEEg41PcA) — kênh

Weight: 1.9kg (4.2lb); Weight Capacity: 18.1kg (40lb).

❓ Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng có phải hàng chính hãng không?

Đúng, sản phẩm Peak Design chính hãng, bảo hành toàn quốc tại NexShop. Hotline 0868 417 786.

❓ Sản phẩm có sẵn hàng và giao toàn quốc không?

NexShop giao toàn quốc, hỗ trợ tư vấn lựa chọn phụ kiện phù hợp nhu cầu của bạn.

![Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng — ảnh 1](https://cdn.shopify.com/s/files/1/2986/1172/files/tripod-pro-jimmychin-159A0931.jpg)

![Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng — ảnh 2](https://cdn.shopify.com/s/files/1/2986/1172/files/Pro-Tripod-renders10.jpg)

**Tư vấn & đặt hàng:** [0868 417 786](tel:0868417786) (gọi hoặc Zalo) — NexShop.

### 📦 Cùng dòng sản phẩm

- [Chân máy ảnh Peak Design Pro Lite Tripod](https://nexshop.vn/chan-may-anh-peak-design-pro-lite-tripod-p37885618.html)

- [Chân máy ảnh Peak Design Pro Tripod](https://nexshop.vn/chan-may-anh-peak-design-pro-tripod-p37885617.html)

- [Chân máy ảnh Peak Design Aluminum Travel Tripod | Chính hãng | FullVAT](https://nexshop.vn/chan-may-anh-peak-design-aluminum-travel-tripod-chinh-hang-fullvat-p20191868.html)

### 🎁 Mua kèm — Phụ kiện thực tế

- [Ống kính Sigma 85mm f/1.4 DG DN Art ngàm E | Likenew](https://nexshop.vn/ong-kinh-sigma-85mm-f-1-4-dg-dn-art-ngam-e-likenew-p37886105.html)

- [Ống Kính Viltrox AF 35mm f/1.2 LAB FE](https://nexshop.vn/ong-kinh-viltrox-af-35mm-f-1-2-lab-fe-p37886067.html)

- [Kính lọc Filter Hoya HMC UX UV 49mm | Used](https://nexshop.vn/kinh-loc-filter-hoya-hmc-ux-uv-49mm-used-p37885945.html)

### 🔍 Xem thêm bộ sưu tập tại NexShop

- [📂 Tất cả sản phẩm Peak Design tại NexShop](https://nexshop.vn/peak-design)

- [📁 Danh mục Phụ kiện Peak Design](https://nexshop.vn/phu-kien-peak-design)

- [🏠 Trang chủ NexShop — máy ảnh & phụ kiện nhiếp ảnh Hà Nội](https://nexshop.vn/)

## Câu hỏi thường gặp

### Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod giá bao nhiêu?

Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod chính hãng đang có giá 30.990.000đ tại NexShop — đầy đủ VAT, bảo hành chính hãng, giao toàn quốc. Liên hệ 0868.417.786 để đặt hàng.

### Chân máy ảnh Peak Design Pro Tall Tripod | Chính hãng có phải hàng chính hãng không?

Đúng, sản phẩm Peak Design chính hãng, bảo hành toàn quốc tại NexShop. Hotline 0868 417 786.

### Sản phẩm có sẵn hàng và giao toàn quốc không?

NexShop giao toàn quốc, hỗ trợ tư vấn lựa chọn phụ kiện phù hợp nhu cầu của bạn.

---

**NexShop** — máy ảnh, ống kính & phụ kiện nhiếp ảnh chính hãng tại Hà Nội.
Hotline/Zalo 0868.417.786 · Số 10, ngõ 12, phố Trần Quý Kiên, P. Cầu Giấy, Hà Nội.
Trang HTML: https://nexshop.vn/ch%C3%A2n-m%C3%A1y-%E1%BA%A3nh-peak-design-pro-tall-tripod-ch%C3%ADnh-h%C3%A3ng-p37885616.html · Bản Markdown này: https://nexshop.vn/ch%C3%A2n-m%C3%A1y-%E1%BA%A3nh-peak-design-pro-tall-tripod-ch%C3%ADnh-h%C3%A3ng-p37885616.md
