# Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng

> Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR — phụ kiện nhiếp ảnh chính hãng , bảo hành toàn quốc, giao hàng nhanh toàn quốc. ☎ Hotline NexShop: 0868 417 786.

**Danh mục:** Trang chủ › Ống kính › Ống kính Fujifilm › Ống kính Fujifilm Medium Format

| Thông tin | Giá trị |
| --- | --- |
| Mã sản phẩm | 29233385 |
| Giá | Liên hệ để báo giá |
| Tình trạng hàng | Mới, chính hãng, bảo hành hãng tại Việt Nam |
| Bán bởi | NexShop — nexshop.vn, Hà Nội |
| Trang gốc | https://nexshop.vn/ong-kinh-gf100200mm-f5.6-r-lm-ois-wr-hang-chinh-hang-p29233385.html |

## Hình ảnh

- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210226_bKW3v3wVgWLRFCrhZV3mg6sO.jpg?v=1674753710
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210301_CCDmGQzZ8Xo7l7dqcqJyzHn2.jpg?v=1673605738
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210301_HtBFjldAxN83fXqS6uiCrZLm.jpg?v=1673605738
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210301_aYyoJFdfrMc3mpqyV0dVRDBX.jpg?v=1673605738
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210301_raQSA8knwk4n8wYeTem0Hxap.jpg?v=1673605738
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210301_ddGJVFnlPEtVGRMpdzAkXrML.jpg?v=1673605737
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210301_watbvxRdllDdATG5VK6lTNwC.jpg?v=1673605737
- https://pos.nvncdn.com/9af890-179840/ps/20210301_MGsA6AnW0aUAc5JMETFogcTW.jpg?v=1673605737

## Mô tả & thông số

[Trang chủ](https://nexshop.vn/) >
[Fujinon](https://nexshop.vn/fujinon) >
[Ống kính Fujifilm Medium Format](https://nexshop.vn/ong-kinh-fujifilm-medium-format) >
Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR

### Tổng quan Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng

Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng chính hãng tại NexShop — liên hệ 0868 417 786 để tư vấn chi tiết.

[![🎥 Monster Glass GF100-200mmF5.6 R LM OIS WR with Jonathan Bielaski / FUJIFILM — Video review, click xem trên YouTube](https://i.ytimg.com/vi/-UhlDqTRA34/hqdefault.jpg) ▶ ▶ YouTube](https://www.youtube.com/watch?v=-UhlDqTRA34)
🎥 [Monster Glass GF100-200mmF5.6 R LM OIS WR with Jonathan Bielaski / FUJIFILM](https://www.youtube.com/watch?v=-UhlDqTRA34) — kênh **FUJIFILMglobal**

### 🖼️ Gallery — Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng

[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 1](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_01.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_01.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 2](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_03.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_03.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 3](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_07.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_07.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 4](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_02.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_02.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 5](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/macro_02.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/macro_02.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 6](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_06.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_06.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 7](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/macro_01.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/macro_01.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 8](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_05.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_05.jpg)
[![Ảnh chụp bằng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng — sample 9](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_04.jpg)](https://img.photographyblog.com/reviews/fujifilm_gf_100_200mm_f5_6_r_lm_ois_wr/bokeh_04.jpg)

Ảnh nghệ thuật từ review — thể hiện chất lượng Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR | Hàng chính hãng.

### 📋 Thông số kỹ thuật Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR

| Thông số | Giá trị |

| Thương hiệu | Fujifilm (Fujinon) |

| Ngàm | Fujifilm G (GFX) |

| Tiêu cự | 100-200mm |

| Khẩu độ tối đa | f/5.6 |

| Kích thước ren | 67mm |

| Chống rung | OIS |

| Chống thời tiết | Có (WR) |

### ❓ Câu hỏi thường gặp về Ống kính GF100-200mm F5.6 R LM OIS WR

❓ Ống kính này có chính hãng và bảo hành không?

Có, ống kính là hàng chính hãng, bảo hành theo hãng. NexShop tư vấn chọn ống kính theo body máy và nhu cầu chụp của bạn — gọi 0868 417 786.

❓ Tôi có thể trả góp khi mua ống kính không?

NexShop hỗ trợ nhiều hình thức thanh toán và trả góp tùy sản phẩm. Vui lòng liên hệ 0868 417 786 để được tư vấn phương án phù hợp.

❓ NexShop giao hàng và đổi trả thế nào?

NexShop giao hàng toàn quốc, hỗ trợ kiểm tra khi nhận và đổi trả theo chính sách cửa hàng. Đặt hàng hoặc tư vấn nhanh qua hotline 0868 417 786.

**Tư vấn & đặt hàng:** [0868 417 786](tel:0868417786) (gọi hoặc Zalo) — NexShop.

### 📦 Cùng dòng sản phẩm

- [Ống kính Fujinon XF55-200mm F3.5-4.8 R](https://nexshop.vn/ong-kinh-fujinon-xf55-200mm-f3-5-4-8-r-p29233425.html)

- [Ống kính Fujifilm XF 55-200mm f/3.5-4.8 R LM OIS | Used](https://nexshop.vn/ong-kinh-fujifilm-xf-55-200mm-f-3-5-4-8-r-lm-ois-used-p37885927.html)

- [Ống kính Fujinon XF50mm F2 R WR | Chính hãng (Hàng đã ACTIVATE)](https://nexshop.vn/ong-kinh-fujinon-xf50mm-f2-r-wr-chinh-hang-hang-da-activate-p37885851.html)

### 🎁 Mua kèm — Phụ kiện thực tế

- [Kính lọc Filter Hoya HMC UX UV 49mm | Used](https://nexshop.vn/kinh-loc-filter-hoya-hmc-ux-uv-49mm-used-p37885945.html)

- [Thẻ nhớ Lexar 320GB Professional CFexpress Type A Silver](https://nexshop.vn/the-nho-lexar-320gb-professional-cfexpress-type-a-silver-p37885935.html)

- [Kính lọc ánh sáng Nisi - TRUE COLOR ND-VARIO 1-5 Stops 82mm](https://nexshop.vn/kinh-loc-anh-sang-nisi-true-color-nd-vario-1-5-stops-82mm-p37885931.html)

### 🔍 Xem thêm bộ sưu tập tại NexShop

- [📂 Tất cả sản phẩm Fujinon tại NexShop](https://nexshop.vn/fujinon)

- [📁 Danh mục Ống kính Fujifilm Medium Format](https://nexshop.vn/ong-kinh-fujifilm-medium-format)

- [🏠 Trang chủ NexShop — máy ảnh & phụ kiện nhiếp ảnh Hà Nội](https://nexshop.vn/)

## Câu hỏi thường gặp

### Ống kính này có chính hãng và bảo hành không?

Có, ống kính là hàng chính hãng, bảo hành theo hãng. NexShop tư vấn chọn ống kính theo body máy và nhu cầu chụp của bạn — gọi 0868 417 786.

### Tôi có thể trả góp khi mua ống kính không?

NexShop hỗ trợ nhiều hình thức thanh toán và trả góp tùy sản phẩm. Vui lòng liên hệ 0868 417 786 để được tư vấn phương án phù hợp.

### NexShop giao hàng và đổi trả thế nào?

NexShop giao hàng toàn quốc, hỗ trợ kiểm tra khi nhận và đổi trả theo chính sách cửa hàng. Đặt hàng hoặc tư vấn nhanh qua hotline 0868 417 786.

---

**NexShop** — máy ảnh, ống kính & phụ kiện nhiếp ảnh chính hãng tại Hà Nội.
Hotline/Zalo 0868.417.786 · Số 10, ngõ 12, phố Trần Quý Kiên, P. Cầu Giấy, Hà Nội.
Trang HTML: https://nexshop.vn/ong-kinh-gf100200mm-f5.6-r-lm-ois-wr-hang-chinh-hang-p29233385.html · Bản Markdown này: https://nexshop.vn/ong-kinh-gf100200mm-f5.6-r-lm-ois-wr-hang-chinh-hang-p29233385.md
